ब्रेकिंग

वॉकहार्ट ग्लोबल स्कूलने स्कूल कॅम्पसमध्ये ख्रिसमस अनोख्या प्रकारे केला साजरा

 

औरंगाबाद : आंतरराष्ट्रीय बॅकॅल्युरेट – चे उद्दीष्ट आहे की ते जगासाठी अधिक चांगले आणि अधिक शांत चौकशी करणारे, जाणकार आणि काळजी घेणारे तरुण विकसित करतात. वेगवेगळ्या संस्कृती समजून घेणे आणि त्यांचा आदर करणे यात मोठा वाटा आहे. या आयबी तत्त्वज्ञानाच्या अनुषंगाने, वॉकहार्ट ग्लोबल स्कूल, शेंद्रा एमआयडीसीने शाळेच्या आवारात ख्रिसमस एका अनोख्या पद्धतीने साजरा केला. सध्याच्या साथीच्या आजारांच्या सामाजिक अंतरांच्या निकषांशी कोणतीही तडजोड न करता शाळेला विद्यार्थ्यांसह साजरा करण्याचा एक सर्जनशील मार्ग सापडला.
डब्ल्यूजीएस विद्यार्थ्यांनी आणि त्यांच्या कुटुंबियांनी ख्रिसमस ड्राइव्ह-माध्यमातून कॅम्पसमध्ये भेट दिली. मुख्य गेटवर कसून तपासणी करून पाहुणे आपल्या वाहनातून कॅम्पसमध्ये प्रवेश केला. त्यानंतर ड्राईव्हवेवर वेगवेगळ्या स्टॉल्स व काउंटरवर वाहने थांबली. विद्यार्थ्यांनी ख्रिसमसच्या वस्तू, बियाण्यांसह बुकमार्क, खेळणी इ. सारख्या विविध वस्तू गोळा केल्या. चॉकलेट्स, क्रीडा उपकरणे आणि पुस्तके यासारख्या मजेदार वस्तूंची विक्री करणारे अनेक स्टॉल्सदेखील लावले गेले, ज्यांना चांगला प्रतिसाद मिळाला. ख्रिसमसच्या सुशोभित सजावट पर्यटकांसाठी एक मोठे आकर्षण होते.
आवश्यक सर्व कोविड खबरदारी लक्षात घेऊन ज्या प्रकारे भव्य कार्यक्रम आयोजित केला गेला त्या सर्व विद्यार्थ्यांनी आणि पालकांनी त्यांचे कौतुक केले.

वॉकहार्ट ग्लोबल स्कूल सर्व पालक आणि विद्यार्थ्यांचे आभार मानतात ज्यांनी या कार्यक्रमासाठी सहभाग घेतला आणि एक भव्य यश मिळविले. कॅम्पसमध्ये असताना सामाजिक अंतर राखण्यासाठी आणि मुखवटे घातल्याबद्दल डब्ल्यूजीएस अभ्यागतांचे कौतुक देखील करते.

Spread the love

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!
Close
Close